Jump to content
  • สมัครสมาชิก

ประกาศจากทาง ro-prt.in.th
กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์ ro-prt.in.th
สามารถล็อคอินด้วยFacebookได้แล้ว
ประกาศแจ้งสำหรับสมาชิกที่ต้องการเปลี่ยนชื่อผู้ใช้

The World Ch

High Class
  • Content Count

214
  • Last visited

• Days Won

8

The World Ch last won the day on July 1 2019

The World Ch had the most liked content!

Community Reputation

89 Excellent

1 Follower

About The World Ch

• Rank
    High Swordman
  • Birthday January 16

Badges

Game Information

• ชื่อตัวละคร
    [-Deathstroke-]
  • Job
    AssassinX
  • Lv.
    99
  • Server
    Hera

Recent Profile Visitors

2,069 profile views
  1. ตอนนี้น่าจะไขปัญหานี้ได้แล้วนะครับ
  2. โดน eac แบนจากโปรแกรมในเครื่อง เช่นมาโครอีสี้ โปรแกรมf1 หาให้เจอแล้วลบซะ
  3. 7วัน หมดก็แลกได้ใหม่นาาาาาา ก็แค่7วัน2รอบแหละ แต่.......โอเคก็ได้อยู่แหละ..
  4. กว่าจะทำเสร็จ กินพลังงานชีวิตเยอะมาก 😅 

5. ทานา2 เดธเวิด ฟามของเควส ทานาชั้น6 ฮูกแดง+เดธเวิด ฟามของเควส เนมเลส2 ชั้นซอมบี้ ขยะเยอะมากไม่มีคนเก็บมีตี้รับเวลอยู่ครับ ระหว่างนั้นทำเควสโมรา เอาเหรียญมาแลกของขายด้วยครับ
  6. ผมชอบรูนแฮแบน (ถูกดี)มากกว่าโอกาส1%แต่ความแรงในการดูด10%เลย รวมกับโอกาสของพวกมัฟมังกรและอาวุธทานาด้วยแล้ว ติดทีนี่เต็มหลอดเลย
  7. ผมลงล่าสุด ตีก๊อง ครบทั้ง2ข้าง เปิดกล่องออกไม่ได้อะไรเลยแม้แต่ชิ้นเดียว ทัๆที่กดกั๊ม ใส่โป่งเดวิว vip เปิดเจอแต่ลมยังกะถุงเลย์ แบบนี้ผมทำอะไรผิดหว่า ถ้าไม่มีอะไรผิด แบบนี้เรียกว่าเกลือเวลไหนดีครับ
  8. นะคะ นะค่ะ 2คำนี้เจอคนที่เขียนไม่ถูกในชีวิตจริงเยอะมากๆแล้ว ยังต้องมาเจอในเกมส์อีก ช่วงนี้บอร์ดเงียบจริงๆแหละ มีกระทู้แบบนี้มาค่อยนึกถึงบรรยากาศเก่าๆอันครึกครื้น
  9. ได้คอสใหม่มาแล้ว เจาะmdef soloไหว ไหมละเจ้าแมวน้ำ
  10. ทานาแมงแดงแจ่มสุดครับ Atkต้นเยอะ ฟรี มีดูดspในตัว ต้าฟรีเอายัดม้าดำ ปั่นบอสยับๆ
  11. ขายกำเงินดีกว่าครับ ใช้จู3แมงแดงปั่นเก็บเวลจน120ค่อยไปฟามกาต้าทานามาใช้ครับ สายปั่นจะเวลไวกว่าสายคริ หารูนแฮแบน+มัฟมังกรสักอัน ปั่นยาวๆ ดูสเตตัสแล้ว คงต้องหาของมาเพิ่ม hitให้พอ
  12. อดเลย แค่อยากรู้ว่าพวกแรต่างๆเรทมันเท่าไรกันแน่ เวลามีของอยากได้มา จะได้กัดฟันซื้อจากพ่อค้าเลย ไมต้องเสี่ยงวัดดวง
  13. แบกของได้มากขึ้น atkนิดหน่อยครับ
  14. สรุปคือ188แต่187ก็พอแล้ว สำหรับผมแค่0.6 ก็ปล่อยมันไปเถอะไม่ได้เห็นความต่างเลยด้วยซ้ำ กลับกันถ้าคุณจะไปปั่นปาบอสต้องทำ 193 ได้ครับ เราจะได้ปาไวๆ แค่188อาจช้าไปสำหรับปาบอส
  15. แปะกระทู้คุณภาพ
  • Create New...