Jump to content

Indykaidao

High Class
  • Content Count

293
  • Last visited

Community Reputation

30 Good

About Indykaidao

• Rank
    High Swordman

Recent Profile Visitors

5,735 profile views
  1. pve ประมาณว่า ตีอยู่แค่กับมอนเตอร์น่ะครับ
  2. สวัสดีครับ รบกวนผู้รู้ทุกท่านครับ อยากได้แนวทางการอัพสกิล สเตตัส ของสวมใส่ที่พอจะหาได้ในแพทซ์นี้ หน่อยครับ ส่วนตัวไม่วอ ก็เลยอยากเน้นด้าน Pve เป็นหลักไปเลยครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแนะนำครับ ปล. แพทซ์ไหนเขาจะแก้สกิล Reverberation หรอครับ full sup ใช้สเตตัสเดียวกันเลยไหมครับ
  3. มีใครมี Icarus Wings มาขายผมบ้าง เดินทั่วเมืองแล้วไม่มีสักชิ้นเลย

4. ตลาดกลาง ROM มีทั้งข้อดี และ ข้อเสียที่เห็นได้ชัดเลย 

ผู้เล่นใหม่น่าจะหาเงินยากขึ้นแน่ๆ หรือมันยังไม่ถึงจุดที่ต้องใช้ของพวกนี้กันแน่นะ เพิ่งเคยเล่นซะด้วยสิ

5. ขอให้เป็นแบบนั้นเถอะครับ ดูแล้วน่าสนุกดี ดูแก้ข้อเสีย + เพิ่มความยืดหยุ่นของสกิลได้มากเลยครับ
  6. คิดไปเองคนเดียวรึป่าวว่า คนดูบางๆตาลง  :Que:

1. Show previous comments  6 more
    2. SLOW JAM

SLOW JAM

1-2 ทุ่มซื้อวาปเข้ามอได้ มีมีเมื่อวานกับวันนี้แหละครับ แต่คนไปเวลเยอะนะคครับ(เท่าทีั่ดูแลปกับสฟิง)

3. HALLO MYFRIEND

HALLO MYFRIEND

คนหนีไปเวลเยอะครับ คูณ200% ไหนจะแหวน เซตทอง หมวกexp ถุงทอง expตัวละเกือบ3เท่า เล่น1วัน แต่ได้expเท่า3วัน ลดเวลาชีวิตไปเยอะ โอกาสนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ

4. zhangyongxiang

zhangyongxiang

sleeper คนเยอะสุดๆเลยวันนี้

7. นอกจากเปิดเซิฟช้า 

ลืมกิจกรรมฮาโลวีนนั้น.......

คอสตูมยังแบบว่า ...... :Sob:

1. Show previous comments  9 more
    2. Indykaidao

Indykaidao

@SLOW JAM  ช่ายย ปกติต้องได้ไปถล่มฝักทองกันแล้วช่วงนี้ ปีนี้สงสัยลืมแน่ๆ

3. SLOW JAM

SLOW JAM

ผมชอบตัว Hororong ครับ มันคุยกันตลกดี เหมือนตัว Minion สงสัย 2018 มันไปเกิดใหม่กันหมดละ

4. Lichshi

Lichshi

อยากได้หมวกแจค แทนที่จะเอาอันเก่ามาหใ้คนเล่นใหม่ได้ทำก็ยังดี

8. แล้วหูน้ำแข็งที่เมื่ิอโดนโจมตีจะร่ายCold bolt ล่ะครับ ถ้าลองแล้วขออภัย
  9. ปีนี้ กิจกรรม Halloween คือ เติมตังเอาคอสหรอ :Sob:

1. Show previous comments  2 more

Indykaidao

ช่วงนี้มีแต่โปรหรือกิจกรรมให้เสียเงิน ไม่รู้ช่วงนี้เขาทำไมเร่งปั้นยอดจัง :Omg:

3. FahRainbow

FahRainbow

- อาจจะรีบทำตัวเลขกำไรให้สูงๆเสนอ Gravity เพื่อต่อสัญญาแบบไร้ปัญหา

4. Indykaidao

Indykaidao

ก็มีความเป็นไปได้นะครับ แต่ถ้าเน้นธุรกิจอย่างเดียวไม่สนใจผู้เล่น ก็น่ากลัวเหมือนกันนะครับ :Abs:

10. นินจาเเลกเลือด คอมโบกับ Kaahi มันจะโหดไหมน้า นินจาสกิลหลบ 100 เปอร์เยอะ หลบครบเลือดเต็มใช้ต่อ :Slur:

11. มีภาพหลุดอาชีพใหม่ แต่ไม่มีภาพหลุดแมพใหม่ สงสัยจะเข้าแค่อาชีพ แมพไม่เข้าแน่เลย :Sob:

1. Show previous comments  4 more

Indykaidao

@zoloji  น่ะ น่ะ หน่านี่ !!!

3. Biw

Biw

อาทิตหน้า คงจะมาละมั้ง

4. Indykaidao

Indykaidao

ก็ยังไร้วี่แววแมพใหม่ :Desp:

12. เขาควรเปลี่ยนไอเทมชิ้นนี้เป็น Assassin's Treasure นะครับ เห็นมีแต่แอสใช้กัน
  13. เมื่อมีคนถามในเพจเฟสบุ๊คถึงเรื่องเซิฟใหม่

คำตอบที่ได้

รอติดตามรายละเอียดเร็วๆนี้จ้าา ทางหน้าเวบไซต์ของเกม 

มันยังไงละทีนี้:Omg:

14. รอแพทก่อนคลาส 3 เข้าผมว่าอาจจะมีปรับนะสำหรับ Revo ผมมองว่า แพทนี้เก่งกว่าที่เราเล่นอยู่พอตัวเลย ต้องรอหมดมุขก่อนนู้นล่ะอาจจะสัก 2 ปี
  15. ก็ยังไม่รู้สึกชินกับคนเยอะอยู่ดี = =‘’ 

บางที่ก็แจมกันซะไม่ลืมหูลืมตา

• Create New...