Jump to content

ประกาศจากทาง ro-prt.in.th
กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์ ro-prt.in.th
สามารถล็อคอินด้วยFacebookได้แล้ว
ประกาศแจ้งสำหรับสมาชิกที่ต้องการเปลี่ยนชื่อผู้ใช้

zoloji

High Class
  • Content Count

1,354
  • Last visited

• Days Won

10

zoloji last won the day on April 14 2019

zoloji had the most liked content!

Community Reputation

332 Excellent

1 Follower

About zoloji

• Rank
    Rune Knight
  • Birthday 11/26/1995

Badges

Game Information

• ชื่อตัวละคร
    ZeroMate
  • Job
    High Wizard
  • Lv.
    95
  • Server
    Chaos

Recent Profile Visitors

21,346 profile views
  1. แล้วก็พุ่งเข้ามาด้วยความเร็วสูงพร้อมกับพูดว่า muda muda muda!!!
  2. เป็นเควสเปลี่ยนอาชีพที่ทำให้ผมรู้สึกว่า"การเปลี่ยนชีพมันยากขนาดนี้เลยรึ!!"น่ะครับ
  3. แมวนํ้าชื่อใหม่ บัญชีใหม่ เพราะไปฝึกวิชาแยกร่างมา2ปี แค่อาจจะไม่ได้อ่านหรือเกรียนบ่อยแบบเมื่อก่อน กำลังเก็บเวลและหาข้อมูลอยู่ เกมมันพึ่งเปิดก็เลยยังไม่มีเรื่องให้ป่วนมากนัก แบบนี้โอเคไหม @AekSael Meawnam
  4. สำหรับผมไม่ต้องเต็มก็ได้ครับเพราะมันเป็นแค่ทางผ่านเฉยๆแถมpointก็ไม่พอให้อัพด้วยครับ
  5. ยังไม่รู้เหมือนกันว่ามัน5วินาทีจริงไหมจนกว่าจะมีคนออกมาสาธิตไห้ดูจริงๆ
  6. รู้อยู่ครับว่าดาเมจมันไม่ดีก็เลยมาถามนี่ไงครับว่าเซิฟไทยตอนนี้คิดดาเมจแบบไหนจะได้เตรียมวิธีใช้เล่นถูกครับ ประโยชน์ของมันที่ผมใช้บ่อยๆคือเอาไว้ตอดและฆ่าพวกบอสหรือมอนเตอร์ที่เวทย์เจาะไม่เข้าน่ะครับ และเอาไว้ใช้เนียนตบมอนในปาตี้คนอื่นๆเพราะเวทมันไม่มีสี ลาก่อนครับ
  7. อยากทราบว่าสกิลGravitational Field ของhi-Wizardในเซิฟนี้ยังคิดดาเมจแบบrevoอยู่เหมือนเดิมใหมครับ(1000ดาเมจ/0.5วินาที) แล้วยังสามารถใช้เก็บเลเวล/ล่าบอสได้ดีเหมือนเซิฟเก่าอยู่ใหม่ครับ ช่วงนี่ไม่ค่อยมีเวลาเล่น+เน็ตมีปัญหาก็เลยยังค้างอยู่ที่เมจคลาส1ไม่99ซะทีเลยอยากถามล่วงหน้าไว้ก่อนน่ะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
  8. เซ็งโว้ย!!! เน็ตล่มมา4วันแล้วเก็บเวลไม่ได้เลยโว้ยยยยยย!!เพื่อนๆเค้าไป90กันหมดแล้ว!!!

1. AekSael Meawnam

AekSael Meawnam

เล่นไม่ล่ม4วันแกก็ไม่90หรอกน่า

9. นั่นสิ่ครับ ตั้งแต่ที่cptถูกยุบไป(เพราะระบบrevo)ผมก็ไม่เห็นเธออีกเลย....ทั้งในกลุ่มและบอร์ด แต่ก็ยังคงตามหาต่อไปครับ...
  10. บุคคลในตำนานที่มีความรู้ด้านนี้หายสาปสูญไปเสียแล้ว...
  11. โซลสตาฟครอบจักรวาลครับ แต่เอาจริงๆใช้แค่อาวุธอีเดนไปตลอดเลยยันจบเกมก็ได้ครับ
  12. อารมเหมือนดูหนังออนไลน์กับซื้อแผ่นdvdมาดูอ่ะครับ เดะนี้เค้าดูออนไลน์กันหมดแล้ว
  • Create New...