Jump to content

pppppp6

High Class
  • Content Count

134
  • Last visited

Everything posted by pppppp6

1. Eden Group Coin เอาไปใช้ยังไงครับ
  2. ไฮคลาสเข้า ตามด้วยขายตัวละครเวล90+ เคยเจอตอนเจ้าของเดิม

3. ไม่ได้เล่นนานกลับมากิลหายคับ มีข่าวลบกิลบ้างไม๊ครับ

1. Pangphun

Pangphun

Asgard ม่ะมีนะ

2. Melvis

Melvis

ถ้า sv revo เค้ารวม sv ครับ ลบ guild หมด

4. เชียร์น่ารัก คู่จิ้นเก่ากับคุณกันต์

1. HE1VETIC4

HE1VETIC4

เหมือนจะสวยขึ้น :Awsm:

5. 99mเท่านั้น Asgard

1. MinnA+

MinnA+

เค้าเงินเต็มนี่นา ดึงไม่ได้อยู่ดี :Bzz:

6. จะไปให้ทัน200คนแรก ต้องไปรอห้างเปิดเลยรึเปล่า

1. TheFame

TheFame

มาจากไหนอ่า

7. คึกครื้นดีที่อัลเบอต้า image-5D81_586E012B.jpg

1. เต่าทองจองรัก

เต่าทองจองรัก

ทำไรกันครับ เห็นเวลเด้งกันเยอะมาก 

2. Lichshi

Lichshi

gmก็มา!!  ตอบเม้นบน รับของแจกปีใหม่ครับ ไปกดรับเลยทีnpc

8. ดาบม่วงบอสวา ข้าคิดถึงเจ้าเหลือเกิน

9. เปลี่ยนไฮคลาสเลยดีไม๊ image-1BBA_5836D32E.jpg

มาทำเควส The Sign ครับ

1. Show previous comments  8 more
    2. R1fT

R1fT

อยู่ในบ้านที่เมืองคนป่าเลยครับ เดินลงจากจุดเชฟมา อธิบายยากหน่อย

3. Charoenkitt Maimun

Charoenkitt Maimun

image-5FFA_5837FD19.jpg บ้านซ้ายมือใช่มั้ยครับวาบมันไม่เปิด หรือว่าหลังอื่น ก่อนหน้านั้นก็ทำเควสที่ให้หน้ากากกับnpcเด็กแลัว 

4. pppppp6

pppppp6

หลังอื่นคับใกลๆกัน NPC จะยืนอีกตำแหน่งนึงจากในรูปแต่หน้าตาเหมือนกัน

10. ชัดเจนเข้าใจง่ายดีคับ
  11. ทำถึงข้อ2 NPCไม่คุยด้วย
  12. มาหา cookie bat กันเถอะ ดีหน่อยที่Jakkใช้แค่บัพ AGI ถ้าโดนตีแล้วเทเลพอทหนีนี่สนุกเลย

1. Juno Library

Juno Library

แค่บัพ agi ก็ลำบากใจแล้วครับ ตีวื้ดแถมวิ่งหนีอีก :Abs:

13. The Sign เปิดวาปให้ทีคับ image-1850_5807511A.jpg

1. Lichshi

Lichshi

รออาเคเข้า=-= 

14. แจกไอเทมโค้ด ไม่รู้มีคนโพสรึยัง

1. PronteraHam

PronteraHam

กดรับไม่ทัน แจกกันแค่ 1 วัน EXE TV นี้ใจดีจริงๆ เลยนะ เต็มใจแจกมากเลย นี้ชมนะนี้

ยังไงก็ขอบคุณที่นำมาบอกกันครับผม

15. เซิฟล่มใช่ไม๊ 23.22

16. ยังไม่ได้ตี+สตั้นเนอ แถมอาวุธใสการ์ดมันยังเปลี่ยนธาตุได้ ทดสอบ+7อาวุธใส่การ์ดเปลี่ยนธาตุให้ดูทีคับ เซิฟทดสอบ เอาเสกมาเปลี่ยนธาตุไม่ได้เหรอคับ
  17. ว่างๆอยู่พอดีไปเที่ยวจูโน่มั่ง
  18. สกิลโอนมานา โอนเลือด เรียกคู่รักมาหา ใช้ได้คับ
  19. หมวกซานต้าหาจากไหนง่ายสุดครับ
  20. มีเทคนิคตีหินให้โดนโดยไม่ต้องใช้ดาต้าไม๊คับ ตอนชุลมุนที่หิน คลิกหาหินกิลไม่เจอเลย
  21. ในวอหักดาเมจยังไงบ้างคับ ทำไมโดนเทิร์นไม่ตาย
  22. มีหลายคนเลยที่อยากไปเมืองอื่นแต่ไม่รู้วิธีไป
  23. จากที่เดินๆดู มีหลายแมพคับที่ได้ขยะดีด้วย ได้เลเวลด้วย
  24. ทดสอบกับธนู ทดสอบกับเวทย์ ให้หน่อยคับ ธนูยิงเข้าไม๊ เวทย์ยิงเข้าไม๊ สตอมกัส โบลิ่งบาส แอโรชาวเวอร์
  • Create New...